Starfsfólk SS

Starfsfólk

NafnDeildStaðaPóstfang
Aðalheiður Lilja ÁrnadóttirHorecaSölumaður á fyrirtækjasviðiadalheidur@ss.is
Agata Elzbieta SalejPökkun BFlokkstjóriagata@ss.is
Alexander Áki FelixsonBúvörudeildFulltrúi í búvörudeildalexander@ss.is
Anna RunólfsdóttirFramleiðsludeildDeildarstjóri í framleiðsludeildarannarun@ss.is
Anna StoronowiczMötuneyti HvolsvöllurFlokkstjóriannas@ss.is
Anton Kristinn GuðmundssonHorecaSölumaður á fyrirtækjasviðianton@ss.is
Ármann SteinarssonSöludeildSölumaðurarmann@ss.is
Árni EiríkssonSelfoss vélagæslaVélagæslaarni@ss.is
Árni TraustasonHorecaSölumaður á fyrirtækjasviðiarnit@ss.is
Áróra SigurþórsdóttirSöludeildSölumaðurarora@ss.is
Artur DudarSöltunFlokkstjóriartur@ss.is
Benedikt BenediktssonFramleiðsludeildFramleiðslustjóribenedikt@ss.is
Bjarki Freyr SigurjónssonPylsugerðVerkstjóribjarkis@ss.is
Bjarni Marel GunnlaugssonSöludeildSölumaður
Bjarni SigurðssonTölvudeildKerfisstjóribjarnisig@ss.is
Björgvin DaníelssonAfgreiðsludeildVerkstjóribdan@ss.is
Björgvin Eyjólfur ÁgústssonSöludeildÞjónustustjóribjorgvina@ss.is
Björn Breiðfjörð Selfoss vélagæslaVélagæslabjorn@ss.is
Dijana PiezienéMötuneyti SelfossMatráður Selfossidijana@ss.is
Einar HjálmarssonSS - SelfossStöðvarstjórieinarhj@ss.is
Eiríkur Ingi SigurjónssonFrystihús SelfossVerkstjórieirikur@ss.is
Elías Hartmann HreinssonBúvörudeildDeildarstjóri Búvörudeildarelias@ss.is
Elín EinarsdóttirFjármáladeildMóttökuritarieline@ss.is
Elvar Freyr SteinarssonSöludeild AkureyriSölumaðurelvar@ss.is
Emilia DabrowskaPökkun AFlokkstjóriemilia@ss.is
Eyvindur Gauti VilmundarsonSöludeildSölumaðureyvindur@ss.is
Eyþór Tómas HeiðbergHagdeildDeildarstjóri Hagdeildareythor@ss.is
Gabriela AntonovaFrystihús HvolsvöllurFlokkstjóri kvöldvakt frystihúsgabriela@ss.is
Grzegorz Andrzej ZiolkowskiAfgreiðsludeildFlokkstjórigrzegorz93@ss.is
Grzegorz DabrowskiKjötskurður HvolsvelliFlokkstjóri í kjötskurðigrzegorz@ss.is
Guðjón GunnarssonBúvörudeildVörustjóri Þorlákshöfngudjong@ss.is
Guðlaug Þóra JónsdóttirRekstrarvörulagerVerkstjórigudlaug@ss.is
Guðmann Óskar MagnússonVélaverkstæðiFlokkstjórigudmann@ss.is
Guðrún HreinsdóttirBúvörudeildTollskýrsluritarigudrun@ss.is
Guðrún María StefánsdóttirSöludeildSölumaðurgudruns@ss.is
Gunnar Grétar GunnarssonVörumiðstöðDeildarstjóri Vörumiðstöðgunnarg@ss.is
Hafþór ÚlfarssonMarkaðsdeildDeildarstjórihafthor@ss.is
Halldóra Ágústa HalldórsdóttirBúvörudeildFulltrúidora@ss.is
Halla Brynhildur GuðmundsdóttirHorecaFulltrúi markaðsmála á fyrirtækjasviðihallag@ss.is
Halla EiríksdóttirSS - SelfossSkrifstofufulltrúi/starfsmannahaldhalla@ss.is
Heiðar Bergur JónssonBúvörudeildBílstjóri Fosshálsiheidar@ss.is
Helgi SigurðssonSS - SelfossFulltrúihelgisig@ss.is
Hermann Bjarki RúnarssonSláturgerðVerkstjórihermannr@ss.is
Hjalti Heiðar HjaltasonFjármáladeildFjármálastjórihjalti@ss.is
Hrefna JónsteinsdóttirSöludeildSölumaðurhrefna@ss.is
Hubert Zawierucha
Frystihús HvolsvöllurVerkstjóri frystihúsi Hvolsvellihubert@ss.is
Ingjaldur ValdimarssonVélaverkstæðiVerkstæðisformaðurIngjaldur@ss.is
Íris Áskels JónsdóttirBókhaldsdeildInnheimta afurðabókhaldiris@ss.is
Jenný GunnarsdóttirBúvörudeildReikningagerðjenny@ss.is
Jökull Viðar HarðarsonHorecaDeildarstjóri fyrirtækjasviðsjokull@ss.is
Jón ÞorsteinssonPylsugerðVerkstjórijonth@ss.is
Jónas HelgasonPökkun AVerkstjórijonash@ss.is
Jónas Pálmar BjörnssonKjötvinnsla Hvolsvöllurjonasb@ss.is
Jónína Rakel GísladóttirBúvörudeildVerslunarstjóri Hvolsvellirakel@ss.is
Katarzyna Krupinska RekstrarvörulagerFlokkstjórikasia@ss.is
Kjartan Þór GuðmundssonTölvudeildDeildarstjóri tölvudeildarkjartan@ss.is
Kristín Hanna BjarnadóttirSS - SelfossFulltrúi á skrifstofukristin@ss.is
Krzysztof NogalKjötskurður HvolsvelliVerkstjórikrzysztof@ss.is
Laurent F.A. SomersTölvudeildForritarilaurent@ss.is
Lilja HreggviðsdóttirBúvörudeildVerslunarstjóri Fosshálsililjahregg@ss.is
Lilja Rós ÓskarsdóttirStarfsmannahaldFræðslumálliljaros@ss.is
Magda Janicka
HvolsvöllurGæðaeftirlit /flokkstjóri pökkun Amagda@ss.is
Margrét Ósk IngjaldsdóttirBúvörudeildSöluráðgjafi í búvörudeildmargreto@ss.is
Markús Hörður HaukssonHorecaSölumaður á fyrirtækjasviðimarkus@ss.is
Marlena NogalEldun 1944Verkstjórimarlena@ss.is
Mattías Jakob KristjánssonSöludeildSölumaðurmattias@ss.is
Oddur ÁrnasonGæðaeftirlitFagmálastjórioddur@ss.is
Ögmundur Guðjón AlbertssonMötuneyti FosshálsMatreiðslumaðurmaturfoss@ss.is
Ólafur Karel JónssonSöludeildKeðjustjóriolafur@ss.is
Ólafur SvavarssonKjötskurður SelfossVerkstjóriolafursv@ss.is
Olga Mörk ValsdóttirHvolsvöllurVerksmiðjustjóriolga@ss.is
Óttar Bjarni GuðmundssonBókhaldsdeildDeildarstjóri bókhaldsdeildarottar@ss.is
Reynir BjörgvinssonGæðaeftirlitDeildarstjóri Gæðaeftirlitreynir@ss.is
Sigríður Skagfjörð SigurðardóttirSöludeildSölumaðursigridurs@ss.is
Sigrún GuðjónsdóttirSöludeildSala og umsjón skilasigrung@ss.is
Sigrún PétursdóttirFjármáladeildInnheimtasigrun@ss.is
Sindri Leó ÁrnasonÚtflutningurFulltrúisindri@ss.is
Snorri Freyr ÁkasonVörumiðstöðFulltrúi í vörumiðstöðsnorri@ss.is
Steinar Þór GuðleifssonSöludeildDeildarstjóri Söludeildarsteinarg@ss.is
Steinar ÞórarinssonSláturgerðVerkstjóristeinar@ss.is
Steinþór SkúlasonForstjóriForstjóristeinthor@ss.is
Sveinbjörn Már Birgisson
HvolsvöllurVélaverkstæði
Teresa ZalewskaEldun 1944Flokkstjóriteresa@ss.is
Tomasz Maciej TylPökkun BVerkstjóritomasz@ss.is
Tomasz SwitonPylsugerðFlokkstjóritomaszs@ss.is
Védís VíglundsdóttirSöludeildSölumaðurvedis@ss.is
Zbigniew SalejStórgripaslátrunVerkstjóri salej@ss.is
Þórhildur ÞórhallsdóttirStarfsmannahaldStarfsmannastjórithorhildur@ss.is